« Tena

Tena posts

Ummy Othman FUNDISHO HASWAAAAAA
Timeline Photos
Miaka kumi na mbili iliyopita binti mmoja Dear alikuwa na mahusiano ya kimapenzi na kijana mmoja wakiwa na umri wa miaka 18. Walipendana sana na kuapiana kuwa wasingesalitiana na kuja kuishi kwa pamoja kama mme na mke baada ya kuhitimu masomo yao. Read more ... Binti akatoa wazo kwa kuwa yeye hana imani na wanaume, kwani wengi huwa na tabia za kusaliti mahusiano basi waape kwa kitumia Biblia na kofuli. Wazo hili kijana alilipokea kwa furaha na binti akafurahi sana kuona yule kijana amekubaliana nae kuwa ataapa kwa njia hiyo kama ishara ya kuwa hawatasalitiana na kupendana kwa dhati. Wakaondoka wakiwa na biblia na kofuli yao mpaka kwa mzee mmoja aliyeaminika kwa busara na kumweleza adhma yao naye kabla ya kuwakubalia ombi la kuwa shahidi wao akawauliza, " Je ni kweli mmeamua kuapa kwa kutumia Biblia na kofuli hii kuwa mnaufunga uhusiano wenu kuwa wenu tuu na mnakubali kuwa hamtasalitiana milele?" Wote wakajibu ndio. "Je mnatambua kuifunga kofuli hii na ufunguo kuniachia mimi na kofuli kwenda kuitupa mbali mjue kamwe hamtaifungua tena na matatakiwa kuwa pamoja kwa namna yoyote ile?" Wakasema tumeafikiana. Mzee akawaongoza kwa sala na kuwaomba waishi kama walivyokubaliana na kisha kuifunga ile kofuli. Wale vijana wakarudi majumbani kwao na kuendelea kuishi kwa furaha na amani huku kila mtu akiwa na kiu ya kuonyesha zaidi upendo kwa mwenzake. Miaka ikaenda wakahitimu chuo na kijana akapangiwa kazi kijijini sana na kukawa na matatizo ya usafiri na binti kwa kuwa alipangiwa mjini akawa kila mara akimtembelea kijana na kijana akienda mjini pia. Miaka ikaenda hatimaye taratibu wakaanza kupunguza mawasiliano baada ya kijana kuhamishiwa mbali zaidi na binti akabadili namba na kuanza mahusiano na boss wa kampuni yake na kisha wakaoana. Kijana akafanya kazi kule kijijini kwa kujituma na kuweka fedha ili aweze kuja mnunulia pete nzuri ya uchumba na harusi yao ije kufana na waishi vizuri bila kujua kuwa keshaolewa. Baada ya kujiandaa vya kutosha akaanza kuomba uhamisho ahamie mjini na alipofika mjini akapata habari za mkewe kuolewa na wamehama mji ule. Kijana aliumia sana na kisha akaamua kuondoka kwenda mbali kuanza maisha mapya akiwa na huzuni sana. Maisha ya furaha yakamwishia yule binti kwani hakupata mimba wala dalili na kila alipofanyiwa uchunguzi akaonekana yupo safi. Furaha na amani ikaanza kumpotea katika familia yake na baadae mambo kuwa mabaya zaidi kabla ya kuanza kutembelea kila kibanda kilichoandikwa mganga wa jadi akihisi kafanyiwa mchezo. Baada ya kwenda kwa njia hizo zote bila mafanikio akawa hana jinsi zaidi ya kuwa mtu wa kulia na kuhuzukika kila mara. Siku moja akiwa ndotoni akaonyeshwa Biblia na ile kofuli akakumbuka kuhusu nadhiri yake na yule kijana. Akaanza kumtafuta yule kijana amwombe msamaha na baadae akampata. Baada ya kumwambia kijana huku akimwomba msamaaa kijana akasema mimi sina tatizo ndio maana sikuoa ili nikuone na uje uniruhusu kwa kulingana na agano letu. Na kilichobaki hapa ni kumtafuta mzee kwani kofuli mimi nilimkabidhi mama yangu na analo kwani niliamini mama ambaye ni mwanamke kama wewe angenirekebisha kama nikikosea na ajue siri yangu na wewe ili azidi kunipa hekima na busara ya kuwa na wewe, je na wewe funguo ya akiba uliweka wapi? Binti akasema niliipoteza nilipoanza mahusiano na mme wangu. Wakaenda kwa mzee na kusikia kuwa alishafariki, kijana akampa kofuli bila ufunguo na kumwomba binti ampe ruhusa akaoe. Binti akakubali na kijana akaoa na sasa ana mke na watoto wawili lakini yule binti mpaka sasa kashaachika zaidi ya ndoa nne akikosa amani kwa kuvunja agano lake na kijana yule. Dada na kaka zangu kumbukeni 1. Kamwe usimwahidi mtu kumpa mambo makubwa maishani na hali wewe huna uwezo 2. Kamwe usimwambie mwanamke unampenda wakati humaanishi 3. Usitumie vitabu vya dini kufanikisha mipango yako ya ulaghai wa mapenzi 4. Kamwe usiwahusishe watu kukusaidia kushuhudia uongo ili kumpata mwanamke... Hawa ni viumbe ambao kwa asilimia kubwa sisi wanaume ndio huwafanya waumie na kila mwanamkee
Now
Tena Strong
Tena needs a Well-Crafted Layout!
Tena needs a Well-Crafted Layout to make a Golf Hole Design! Share one and you'll get one too!
Tame the wilderness and build a thriving frontier town
Now
Dedan Yule Mgaza In U.S....this is my lovely wife. In Britain..this is my lovely queen. In Kenya...huyu ndiye mama watoto In USA, when going to work, wife says "have fun at work hunie" In UK, wife says "see you later sweery" In Kenya, wife says "Chelewa leo tena uta Read more ... ona" In US husband tells her wife, you look smart in that new dress. In UK, i miss to walk with you in that dress my dear. In kenya, inaonekana manager ameanza kukufungia mach.... ukitoka na hiyo nguo tafuta kwenye utarudi.. In the US..dear, i enjoy this walk (walking hand in hand, to bus stage) In the UK..its my turn to drive In Kenya...mama mwangi, tanguria nikupate stage When a student fails an exam, the father says, In the UK- you can still do better darling, In the US. Yes you can, I know you can, In Kenya- kumbe niriuza ngo'mbe ndio nipereke ng'ombe ingine shule!!
8 minutes ago
Tena Strong
Tena needs a Cheese Culture!
Tena needs a Cheese Culture to make an Unaged Cheese! Share one and you'll get one too!
Tame the wilderness and build a thriving frontier town
9 minutes ago
Tena Strong
Tena needs a Kombucha Culture!
Tena needs a Kombucha Culture to make Unaged Kombucha! Share one and you'll get one too!
Tame the wilderness and build a thriving frontier town
9 minutes ago
Tena Strong
Tena needs a Witness Report!
Tena needs a Witness Report to make a Box of Evidence! Share one and you'll get one too!
Tame the wilderness and build a thriving frontier town
10 minutes ago
Tena Strong
Tena needs a Club Handle!
Tena needs a Club Handle to make a Golf Club! Share one and you'll get one too!
Tame the wilderness and build a thriving frontier town
10 minutes ago
Edward Absolom Mapunda
Paul Masatu
Again! Again! Again! Narudia tena!!! The best way to succeed in business is to be in business, this is the first principle, lazima upatikane sokoni, success itakukuta ukiwepo kwenye gemu, sasa wewe endelea kuota tu
11 minutes ago
Tena Strong
Tena needs an Overgrown Fairway!
Tena needs an Overgrown Fairway fer a Lawnmower! Share one and you'll get one too!
Tame the wilderness and build a thriving frontier town
11 minutes ago
PoZz Leang Original http://www.youtube.com/watch?v=GIt7uZAYCX8
Tena Sweetboy - I'm Smoke Because Of You - Khmer Song
Tena Sweetboy - I'm Smoke Cause Of You - Khmer Original Songs I'm Smoke Cause Of You, Khmer Original Songs, New song 2014, New song 2013, Original Songs 2014...
11 minutes ago
Tena Strong
Tena needs a Vigorous Scrubbing!
Tena needs a Vigorous Scrubbing to make a Frontier Cleanup! Share one and you'll get one too!
Tame the wilderness and build a thriving frontier town
12 minutes ago
Tena Strong
Tena needs a Supply Satchel!
Tena needs a Supply Satchel to make Reenactment Supplies! Share one and you'll get one too!
Tame the wilderness and build a thriving frontier town
12 minutes ago
Tena Strong
Tena needs Charcoal Powder!
Tena needs Charcoal Powder to make Explosive Supplies! Share one and you'll get one too!
Tame the wilderness and build a thriving frontier town
13 minutes ago
Tena Strong
Tena needs a Phillip's Screwdriver!
Tena needs a Phillip's Screwdriver to make a Bizarre Tool Bucket! Share one and you'll get one too!
Tame the wilderness and build a thriving frontier town
13 minutes ago
Tena Strong
Tena needs Hittin' Mitts!
Tena needs Hittin' Mitts to make Training Pads! Share one and you'll get one too!
Tame the wilderness and build a thriving frontier town
13 minutes ago
Tena Strong
Tena needs a Solid Gold Ring!
Tena needs a Solid Gold Ring to make a Map Decoder! Share one and you'll get one too!
Tame the wilderness and build a thriving frontier town
14 minutes ago
Jose Garcia Rubio
Miguel de Tena fandango de Fregenal
Grabación en directo de la Colección de Música Diputación de Badajoz - Noches de Flamenco en El Patio de Las Columnas, 2005. Al cante Miguel de Tena con la g...
14 minutes ago
Kara Holloway Got nominated to do my three positive things of the day ☺ 1- Wednesdays, Thursdays, and today's haka practice was mint as! We also learnt that its not about making it to finals. Its about doing it for the people we love 💙 [matawhaura kai runga, Read more ... Koro ki te wai kai raro] 2- He whanau kotahi to tatau haka ropu. Tena pea ka eke tatou ki te taumata o te something 😂😂😂. 3- we played knuckle bones and I wasn't coming last 😘 I nomiHeni Kingi Kingi and Jose Williams 💋 ✌ peace and pout my niggas ✌
14 minutes ago
Tena Cinnamon
First five clickers get 1000 coins
Tena is sharing the luck after getting a Bonus Wheel Daily Bonus win of 509 Coins on Caesars Slots!
The world’s most famous casino brings Vegas to you! Enter contests to win huge prizes and play all your favorite games for FREE!
15 minutes ago
Nikunj Chavda MY THOUGHT
Nikunj Chavda
tamara ghare dikri thay to garv karjo .....kem ke dikari j mata pita ne ana mrg pa6i pan sachve 6e.....ane dikra tena mata pitane tena mrg pa6i pan sachvi nathi sakta... this is my line Read more ... Nikunj Chavda.
16 minutes ago
John Panja Its friday again,naenda kesha tena ah! Am tired of this divai.meakins alafu tot tano za zappa,wat a lovely church!
18 minutes ago
Flacca Loc Caught Sadaa laccin with joe tena
21 minutes ago
Tena Bebo
Tena Bebo | الـعـقـرب ( تشرين الأول/ أكتوبر 23 - تشرين الثاني/ نوفمبر 21 )
2014-07-25
إبتعدْ عن الضوء، لا تجازف بشيء ولا تبدأ جديداً. قد يعود عنصر من الماضي للتحكّم ببعض تصرّفاتك، أو قد تدفع ثمن خطأ قديم....
23 minutes ago
Veasna Love Cambodia
Tena Sweetboy - I'm Smoke Because Of You - Khmer Song
Tena Sweetboy - I'm Smoke Cause Of You - Khmer Original Songs I'm Smoke Cause Of You, Khmer Original Songs, New song 2014, New song 2013, Original Songs 2014...
24 minutes ago
Evans Ouma In U.S....this is my lovely wife. In Britain..this is my lovely queen. In Kenya...huyu ndiye mama watoto In USA, when going to work, wife says "have fun at work hunie" In UK, wife says 'see you later sweery' In Kenya, wife says 'Chelewa leo tena utao Read more ... na' In US husband tells her wife, you look smart in that new dress. In UK, i miss to walk with you in that dress my dear. In kenya, inaonekana manager ameanza kukufungia mach.... ukitoka na hiyo nguo tafuta kwenye utarudi.. In the US..dear, i enjoy this walk (walking hand in hand, to bus stage) In the UK..its my turn to drive In Kenya...mama mwangi, tanguria nikupate stage When a student fails an exam, the father says, In the UK- you can still do better darling, In the US. Yes you can, I know you can, In Kenya- kumbe niriuza ngo'mbe ndio nipereke ng'ombe ingine shule!!
25 minutes ago
Raisibe Relebogile Mxm wa tseba ke tena ke batho ba go rata go inviter batho to like their page for what gabotse
25 minutes ago
Pule Alphyk Mokgoja U wear dat tshirt of chiefs mondy 2 fryday,thy sy agase hlatswiwe nah...otlare tena snc leng a apara dilo tsedi 1.., den u dcd 2 change clothes evryday...thy sy kare snc a spana wa ipona,Ebile o rata bo cheeseboy/gal... Lol...ppl wil alws talk hle, Read more ... so du urslf a faiva live ur life...dnt eva try 2 impress any1 #jybe gudmrnin Frndz ke Fryday akre
30 minutes ago
Abdallah Maulana Is the last friday of Holy Month of Ramadhan....I wish All Muslims in the Jumaa Mubarak....Inshallah.
Mobile Uploads
Assalam aleykum ,tuombeni amani na uhai na afya tupate kufunga tena na mwakani saum mqbul na Idd mubarak
33 minutes ago
Teacha Vayo Most of us have grown in communities wea Expressin Love has bn made so difficult...a society wea huggin is judged, holdn hands wt the person of opposit sex looks weird, wea our parents just made us believ expresin love is just supposed to be private. Read more ... ...this is gettin againist our natural instinct of Love we ar meant to express love ...av chosen to enjoy wat i feeel hug generously, hold hands wen i can....sitajikazia tena its my life, i have a big heart en i will share en express my love the way i feel ...#thinkwatyuwant
34 minutes ago
Jimmy Ilomo MWAAAAAAAAAAS
Jimmy Ilomo
Jaman nimerudi tena mpo??
36 minutes ago
Nonhlanhla Nanu Beauty Yhooo Kgotso can talk nou hle,mhhh ngwanaka askampane a bua haholo otlo tena batho hleng#Proud_to_be_Mommy_to_Him_
36 minutes ago
Fred Sanga Hayo maelezo yake huyo mtaalam yanamaanisha tatizo litabaki palepale kwa kuwa sasa wananchi wataanza kubakiza kwenye droo zao sh 1000 kama pesa ya matumizi madogo madogo, Hivyo itawabidi watengeneze tena sarafu za 1000 na hilo litaendelea na kuendele Read more ... a. HALINA UBISHI HII NI ISHARA KUBWA YA KUPOROMOKA KWA THAMANI YA SHILINGI.............
37 minutes ago
David Adel
Tena Adel | الـقـوس ( تشرين الثاني/ نوفمبر 22 - كانون الأول/ ديسمبر 21 )
2014-07-25
أنّك تميل إلى التشدّد في العمل وفرض الشروط الصعبة. راهِنْ على تحرّكك، ولا تقبع في زاويتك منتظراً شيئاً يحصل. على المرء أن يسعى يا عزيزي، ل Read more ... حصل على النتائج. ...
42 minutes ago
Gerald Mukhongo Wekesa ni ijumaa ya mwisho kabla ya kwisha kwa mwezi mtukufu wa ramadhani na kusherekea IDDI kwa hivyo twa takia kila mtu ijumaa njema MAASHAAALLA. This being a friday kama kawa in-line with the newspaper tradition check this space out today for vacancies o Read more ... f all sorts locally and abroad hiyo ndio moja wapo ya sababu niko kwa hii ofisi yangu and if what your looking for is unique and you dnt have the time to do so just inbox me and i wil get you sorted mara dat dat hata usikuweko na wasiwasi the exam. ave failed to pass and cnt help you ni ya kutafuta bibi eeeeeeeiiiiIIII kwani it can be the difficult i tried mistari wapi lyrics wapi changed titles to mheshimiwa mtarajiwa wapi negative kabisa mpaka there is this rumour ati pengine "jongoo lalipandi mtungi" let me hear you say that i tell you i wil finish you POLITICALLY SOCIALLY and ECONOMICALLY chunga maisha kabisa i wil also BLOCK and REPORT you to my employer FACEBOOK I WILL .....@#$%^&* YOUUUU have a good friday and last but not least WINFRED NATULO WEKESA IN ARRIVING IN NAIROBI TODAY @ 11.00AM INCASE YOU FORGOT tuonane tena baadaye baadaye tukonaye yes the one and only NATULO WAPI NDURU YA DADA YETU WINNY HHHHHHHHHHHHHHHEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEE AS YOU PREPARE TO DRK THIS WEEKEND WIN YUKO AREA CODE SPARE KITU KIDOGO FOR HER FIGHT AGAINST CANCER BYE FOR NOW
43 minutes ago
Jill Hudson I'm so E. Oakland who remembers Piper ' s Restaurant? Piper's Cooks fried the best FRIED CHICKEN(Next to Mama n nem!) Close your eyes, just sit back and try and take in the aroma of that Fried Chicken, Greens, Mac n Cheese, etc...Eddie Turner, Maya Read more ... Eastman, Kevin Eastman, James A. Summers, Tena Carney, Anthony Rhodes, Tamara Arnold-Edwards, Toni Eastman,Colette Flood, Fornicha Jones
c2.staticflickr.com
c2.staticflickr.com
44 minutes ago
M-super Justie Kazi tena!truly life has no shortcut!
45 minutes ago
Zena Kazukamwe lol!!
Chris Kabeya
Pata hii, kidogo (ndoa ina mambo mengi; yaliyo wazi na yaliyojificha nyuma ya pazia): Wanaume walikuwa semina wakaulizwa: "Mara ya mwisho kumwambia mkeo kuwa unampenda ilikuwa lini?" Kuna waliyosema "leo asubuhi", wengine "Muda si mrefu". Muwezesha Read more ... ji akawaambia: "Kila mmoja amuandikie message mkewe amwambie 'NAKUPENDA SANA MKE WANGU' halafu badilishaneni simu na kila mmoja asome majibu ya mwenzake yatakayotolewa na wake zenu" Majibu yalikuwa hivi: 1. "Unaota au?" 2. "Umekumbwa na nini leo?" 3. "Hee... Makubwa! 4. "Leo utanieleza ukweli, hii meseji ulikuwa umedhamiria kumtumia nani?" 5. "Leo sitaki kutoa msamaha nishachoshwa na upuuzi wako" 6. "Huyo gumegume ndo kakutuma unifanyie upumbavu huu, au?" 7. "Wewe pua mbele najua tu tayari umeshaharibu tena. Sasa nakuambia nikishabadilika sibadilishwi ng'o. Nyang'au wee!" 8. "Wewe sema unachotaka. Au nikufuate?" 9. "Jitu zima ovyo! Miaka mingapi hujayatamka maneno hayo. Nakuambia ushachelewa babu eee, gari lishafika morogoro, utajibeba... heheeee yuuu!" 10. Huyo jeni hakutoshi au?" Naoma sana!
46 minutes ago
Remmy Liu Kipkemboi Ni furaidai tena what a feeling
47 minutes ago
Previous page >>